START LIST  9.3.2018                        Page 1 
 
Jónsmót 2018 
Stórsvig 11-13ára stúlkur 
 
 
Bib Name Class Team Gender Flokkur 
________________________________________________________________________________ 
1 Þórny Harpa Heimisdóttir 11 ára stúlkur SÓ F 11-13 ára 
2 Sigríður Birta Skarphéðinsdóttir 11 ára stúlkur SSS F 11-13 ára 
3 Margrét Davíðsdóttir 11 ára stúlkur BBL F 11-13 ára 
4 Dýrleif Lára Gunnarsdóttir 11 ára stúlkur KR F 11-13 ára 
5 Katrín Sara Harðardóttir 11 ára stúlkur BBL F 11-13 ára 
6 Sigríður Fanney Jónsdóttir 11 ára stúlkur SKíS F 11-13 ára 
7 Karitas Líf Ríkarðsdóttir 11 ára stúlkur Árm F 11-13 ára 
8 Christa Björg Andrésdóttir 11 ára stúlkur SFF F 11-13 ára 
9 Ana Maria Daniela Iriciuc 11 ára stúlkur SKA F 11-13 ára 
10 Sonja Lí Kristinsdóttir 11 ára stúlkur SKA F 11-13 ára 
11 Þórdís Helga Grétarsdóttir 11 ára stúlkur Víkingur F 11-13 ára 
13 Eyrún Erla Gestsdóttir 11 ára stúlkur SKA F 11-13 ára 
14 Rut stefánsdóttir 11 ára stúlkur SFF F 11-13 ára 
15 Kristey Bríet Baldursdóttir 11 ára stúlkur SFF F 11-13 ára 
16 Guðrún Steina Sigurbjörnsdóttir 11 ára stúlkur BBL F 11-13 ára 
17 Íris Björk Magnúsdóttir 11 ára stúlkur Dalvík F 11-13 ára 
18 Droplaug Dagbjartsdóttir 11 ára stúlkur SKíS F 11-13 ára 
19 Amalía Zoëga 11 ára stúlkur SFF F 11-13 ára 
20 Þórdís Agla Jóhannsdóttir 11 ára stúlkur Árm F 11-13 ára 
21 Elísabet Kolka Pálmadóttir 11 ára stúlkur Árm F 11-13 ára 
22 Sonja Björg Sigurðardóttir 11 ára stúlkur SKA F 11-13 ára 
23 Laufey Petra Þorgeirsdóttir 11 ára stúlkur SSS F 11-13 ára 
24 Amalía Björk Arnarsdóttir 11 ára stúlkur SKA F 11-13 ára 
25 Júlía Margrét Ingadóttir 11 ára stúlkur Árm F 11-13 ára 
26 Íssól Anna Jökulsdóttir 11 ára stúlkur Dalvík F 11-13 ára 
27 Sandra Líf Bryndísardóttir 11 ára stúlkur SSS F 11-13 ára 
28 Íris Sævarsdóttir 11 ára stúlkur Víkingur F 11-13 ára 
29 Sóldís Tinna Eiríkdsdóttir 12 ára stúlkur SFF F 11-13 ára 
30 Emelía Þórný Ólafsdóttir 12 ára stúlkur Árm F 11-13 ára 
31 Freyja Kristín Þórðardóttir 12 ára stúlkur BBL F 11-13 ára 
32 Salina Schwoerer 12 ára stúlkur SKA F 11-13 ára 
33 María Ólöf Jóhannsdóttir 12 ára stúlkur Árm F 11-13 ára 
34 Alexandra Líf Ingvarsdóttir 12 ára stúlkur Dalvík F 11-13 ára 
35 Helena Reykjalín Jónsdóttir 12 ára stúlkur SÓ F 11-13 ára 
36 Þórunn Bergljót Hafstein 12 ára stúlkur Árm F 11-13 ára 
37 Sylvía Mist Árnadóttir 12 ára stúlkur SKA F 11-13 ára 
38 Kristín Lind Arnþórsdóttir 12 ára stúlkur SKA F 11-13 ára 
39 Fjóla Katrín Davíðsdóttir 12 ára stúlkur SKA F 11-13 ára 
40 Inga Margrét Ingólfsdóttir 12 ára stúlkur Árm F 11-13 ára 
41 Jórunn Eva Erlingsdóttir 12 ára stúlkur KR F 11-13 ára 
42 Valgerður Saga Sigurðardóttir 12 ára stúlkur BBL F 11-13 ára 
43 Rebekka Lind Aðalsteinsdóttir 13 ára stúlkur Dalvík F 11-13 ára 
44 Ronja Helgadóttir 13 ára stúlkur SÓ F 11-13 ára 
45 Rósey Björgvinsdóttir 13 ára stúlkur SKíS F 11-13 ára 
46 Halldóra Helga Sindradóttir 13 ára stúlkur SSS F 11-13 ára 
48 Verónika Jana Ólafsdóttir 13 ára stúlkur Dalvík F 11-13 ára 
49 Embla Ýr Ingadóttir 13 ára stúlkur Tindastóll F 11-13 ára 
 
________________________________________________________________________________ 
 
Ski Club Software from www.SplitSecond.com 8.3.2018 20:49:21 
START LIST 9.3.2018 Page 2 
 
Jónsmót 2018 
Stórsvig 11-13ára stúlkur 
 
50 Jóhanna Lilja Jónsdóttir 13 ára stúlkur SKíS F 11-13 ára 
51 Marlís Jóna Karlsdóttir 13 ára stúlkur SSS F 11-13 ára 
54 Ástrós Lena Ásgeirsdóttir 13 ára stúlkur Dalvík F 11-13 ára 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
________________________________________________________________________________ 
 
Ski Club Software from www.SplitSecond.com 8.3.2018 20:49:21 
This page printed from www.Live-Timing.com